เรียนเชิญ คณาจารย์ บุคลากร นักศึกษาและผู้สนใจเข้าร่วมโครงการ “Customer Take Care” ระยะที่ 1
ประกอบไปด้วยหลักสูตรจำนวน 11 หลักสูตรน่าสนใจและทีมวิทยากรมืออาชีพ
.
ปัจจุบันสำนักวิทยบริการให้ความสำคัญกับการส่งเสริม การพัฒนาทักษะ และการให้ความรู้แก่ผู้ใช้บริการทุกปี โดยในปีงบประมาณ 2566 ได้ทำการคัดเลือกหลักสูตรที่น่าสนใจได้แก่ การใช้สื่อการเรียนรู้ประเภท Video, Infographic, Virtual Reality (VR), Augmented Reality (AR), เครื่องมือในการบริหารจัดการข้อมูล ตลอดจนการจัดรูปแบบรายงานวิจัย คู่มือ ตำรา สิ่งพิมพ์ต่าง ๆ ใน Customer Take Care
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
มหาวิทยาลัย สงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
![‼️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t77/1/16/203c.png)
รายละเอียด:
– การอบรมจัดในรูปแบบภาคทฤษฎีและเชิงปฏิบัติ
– กรุณานำโน๊ตบุ๊คส่วนตัวมาเอง
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)